ผู้เขียน หัวข้อ: การจัดสรรงบ OP/PP Individual Data ในส่วนของงบ Performance ปีงบประมาณ 2554  (อ่าน 1182 ครั้ง)

live

• Newbie
  • *
การจัดสรรงบ OP/PP Individual Data ในส่วนของงบ Performance ปีงบประมาณ 2554  ทำไมมี รายละเอียดเฉพาะ รพ.ชุมชน  แต่รายละเอียดของ รพ.สต.ไม่มี  แต่มีงบโอนไปที่  สสจ.  ผู้รู้ช่วยให้ข้อมูลด้วยครับ  จะได้เข้าใจถูก

hunsa_c

• Moderator
  • Newbie
Re: การจัดสรรงบ OP/PP Individual Data ในส่วนของงบ Performance ปีงบประมาณ 2554
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 12:40:16 PM »
ไม่มีรายละเอียดเหมือนกันค่ะ แต่จะเอาเงินมาอบรมICD10 สำหรับ รพ.สต.ทุกแห่ง โดยเชิญ อ.วรรษา ดร.มะลิวัลย์ และทีมงานมาอบรมช่วงเดือนตค -พย เพื่อให้ทุก รพ.สต.มีความรู้ ความเข้าใจเรื่องการใหรหัส ICD 10 ตอนนี้รอ confirm วันกับคณะวิทยากร ต้องขอบคุณทุก รพ.สต.ที่ช่วยกันทำงานพัฒนาเรื่องคุณภาพข้อมูลนะคะ ยินดีรับข้อเสนอแนะจากทุกท่านนะคะ

live

• Newbie
  • *
Re: การจัดสรรงบ OP/PP Individual Data ในส่วนของงบ Performance ปีงบประมาณ 2554
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 01:21:33 PM »
รพ.สต.พร้อมพัฒนาอยู่แล้วครับ  แต่พยายามอบรมกลุ่มเล็กๆๆจะได้ถามอาจารย์ได้ถนัดหนอ่ย

hunsa_c

• Moderator
  • Newbie
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 01:50:13 PM »
จะจัดเป็นโซนค่ะ ต้องขออภัยนะคะ แต่อาจารย์จะเตรียมทีมวิทยากรมาหลายท่าน เพื่อให้ทั่วถึงค่ะ วิทยากรคิวเต็มเลยค่ะ