ผู้เขียน หัวข้อ: โหลดรหัสยาแพทย์แผนไทยไม่ได้ครับ(ไม่พบไฟล์แนบ)  (อ่าน 988 ครั้ง)

acrachai

• Full Member
อยากได้มากๆเลยครับ รบกวนพี่ๆด้วยครับ :'(

นว.พิบูลฯ

• Jr. Member
  • **
Re: โหลดรหัสยาแพทย์แผนไทยไม่ได้ครับ(ไม่พบไฟล์แนบ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 10:39:42 AM »
ลองเอาตัวนี้ไปดูนะครับ ของอำเภอพิบูลก็ใช้ตัวนี้อยู่ แก้ไขแล้วก็ผ่าน oppp อยู่ครับ

acrachai

• Full Member
Re: โหลดรหัสยาแพทย์แผนไทยไม่ได้ครับ(ไม่พบไฟล์แนบ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 12:51:58 PM »
 :)ขอบคุณครับ ต่อไปก็แมบต่อสินะครับ Thank