ผู้เขียน หัวข้อ: update โปรแกรมตรวจสุขภาพนักเรียน  (อ่าน 2170 ครั้ง)

cherdchai

• Newbie
  • *
  • cherdchai
update โปรแกรมตรวจสุขภาพนักเรียน
« เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 04:24:01 PM »
สารมารพ เพิ่ม รหัส สถานบริการเองได้ครบั

Re: update โปรแกรมตรวจสุขภาพนักเรียน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 09:20:12 AM »
แล้วในเมนูรายงาน และ นำเข้าส่งออกไป Server ใช้งานได้หรือยังครับ

เมนูรายงาน คลิกแล้วไม่มีไรขึ้นเลย
เมนูนำเข้า-ส่งออกไป Server ทำได้แค่นำเข้า ส่วนที่ทำการตรวจสุขภาพแล้ว จะส่งออก ยังทำไม่ได้ครับ

ขอบคุณครับ

cherdchai

• Newbie
  • *
  • cherdchai
Re: update โปรแกรมตรวจสุขภาพนักเรียน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 08:35:20 AM »
รอ update ครับ ไม่นานเกิน รอ ไม่น่าจะเกิน สิ้นเดือนนี้ครัน

mao_cs18

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 09:30:04 AM »
เมนูที่ดึงข้อมูลจาก server ถ้าข้อมูลไม่ครบมันจะดึงมาไม่ได้ครับ เช่น ไม่มีชื่อตำบลก็จะดึงมาไม่ได้ครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 12:34:10 PM »
ความเห็นส่วนตัวนะครับ ถ้าเป็นไปได้อยากให้ใช้งานพื้นที่หน้าจอแสดงผลให้คุ้มครับ... คือมันไม่เต็มหน้าจอครับ...หน้าจอมันโล่งๆเหลือเยอะ แต่เวลาแสดงข้อมูลต้องเลื่อนๆ ถ้าได้เต็มๆหน้าจอจะใช้งานสะดวกขึ้นครับ

cherdchai

• Newbie
  • *
  • cherdchai
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 01:15:11 PM »
กำลังปรับปรุงครับ ขอเวลา ซัก แปป ครับ

ในส่วนขอข้อมูล ที่ไม่มี ตำบล ผมจะไม่นำเข้า ในฐานข้อมูล ครับ