ผู้เขียน หัวข้อ: StudentCheck ฐานข้อมูลหมู่บ้านกับตำบลไม่ครบ  (อ่าน 862 ครั้ง)

นำเข้าข้อมูลได้ แต่ไม่ครบ กำหนดก็ไม่ได้ครับ...

รบกวนเพิ่มฐานข้อมูลหมู่บ้านและตำบลสำโรง อำเภอตาลสุม ให้ด้วยครับ........

Re: StudentCheck ฐานข้อมูลหมู่บ้านกับตำบลไม่ครบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 10:09:50 PM »
ไม่ทราบว่า ตอนนี้ทางจังหวัดยังให้กรอกข้อมูลตรวจสุขภาพนักเรียนอยู่หรือไม่ครับ..???
ถ้ายังให้แต่ละ รพ.สต.ส่งข้อมูล ทำไมเรื่องที่แจ้งไว้ยังไม่ได้รับการแก้ไขครับ??

รพ.สต.สำโรง อำเภอตาลสุม... ยังไม่มีฐานข้อมูล ดึงข้อมูลจากเซิร์ฟเวอร์ก็ไม่ได้...... ขอความกรุณาตอบด้วยครับ

Re: StudentCheck ฐานข้อมูลหมู่บ้านกับตำบลไม่ครบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 10:23:49 PM »
รูปภาพเพิ่มเติมครับ....