ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งการจัดสรรงบปรับเปลี่ยนพฤติกรรม  (อ่าน 909 ครั้ง)

thidarat

• Newbie
  • *
แจ้งการจัดสรรงบปรับเปลี่ยนพฤติกรรม

thidarat

• Newbie
  • *
Re: แจ้งการจัดสรรงบปรับเปลี่ยนพฤติกรรม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 10:00:10 AM »
สวัสดีค่ะท่านผู้อ่านทุกท่าน

ส่งไฟล์การจัดสรรงบประมาณปรับเปลี่ยนพฤติกรรมมาให้ทุกอำเภอได้ทบทวนงบประมาณที่จัดสรรให้  เนื่องจากช่วงนี้หลายอำเภอได้ส่งโครงการมาเพื่อขออนุมัติ
จัดทำโครงการปรับเปลี่ยนพฤติกรรมข้าราชการและผู้ประกันตน  สจจ.ได้โอนเงินให้หน่วยบริการทุกหน่วยตั้งแต่วันที่ 10 กุมภาพันธ์แล้วนะคะ  แต่โอนแค่ 50%
ในงวดที่ 1 แล้วจะโอนตามหลังไปอีกครั้งหนึ่งค่ะ  น่าจะเป็นช่วงเดือนพฤษภาคมที่จะโอนรอบ 2

ขอบคุณค่ะ
                                                                       ธิดารัตน์   บุญทรง