ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าเวปไม่ได้  (อ่าน 828 ครั้ง)

notakung

• Newbie
  • *
เข้าเวปไม่ได้
« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 05:41:21 PM »
ผมอยากเข้าฐานข้อมูล กพ 7 ของตัวเอง แต่ไม่สามารถเข้าได้เลยครับ จะสอบถามได้ช่องทางไหนบ้างครับ อยากทราบข้อมูลเพื่อสมัครในตำแหน่งที่สูงขึ้น

shastri

• Newbie
  • *
Re: เข้าเวปไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 03:08:40 PM »
ตอนนี้คงเข้าได้แล้วนะครับ (หลายวันแล้ว)

สังเกตุดูว่า หาก www.phoubon.in.th ล่ม

uploadfile ก็ล่มด้วย ทำให้ระบบงานอื่นๆ รวมถึงเว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ฯ

พลอยเป็นไปด้วย เหมือน Domino เลย