ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการจ่ายเบียเลี้ยงเหมาจ่ายรายเดือน ฉ 8  (อ่าน 583 ครั้ง)

PRASERTLUCK

• Newbie
  • *
ข้อ 11.5 (4) ผู้ที่ปฏิบัติงานให้บริการผู้ป่วยโดยตรง  หมายความรวมถึง?

เจ้าหน้าที่ห้องบัตร
เจ้าหน้าที่โรงครัว
เจ้าหน้าที่ขับรถส่งผู้ป่วย
เจ้าหน้าที่เก็บเงิน
หรือ
เจ้าหน้าที่พนักงานเปล
หรือเจ้าหน้าที่อื่นที่ให้บริการ OPD ไปจนถึง เจ้าหน้าที่รับชำระเงิน

ไช่หรือไม่

ขอบคุณที่ตอบครับ

figothai

• Moderator
  • Full Member
  • อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้าเวรกรรม
Re: สอบถามการจ่ายเบียเลี้ยงเหมาจ่ายรายเดือน ฉ 8
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 03:32:08 PM »
ขอโทษที่ตอบช้าครับเพราะช่วงเช้าผมไปราชการที่โรงพยาบาลวาริน พึ่งเสร็จภาระกิจเวลาประมาณ ๑๔.๐๐ น
ก่อนอื่นผมขอขอบพระคุณท่านที่ให้ความร่วมมือกับระบบ website ของกลุ่มงานนิติการอย่างมากครับ
แต่ถ้าให้ดีผมอยากให้ท่านลงชื่อนามสกุลจริงและสถานที่ปฏิบัติงานของผู้ถามก็จะเป็นการดี
ขอตอบประเด็นคุณ Prasertluckตีความง่าย ๆสั้น ๆ ตามประกาศ ฯ คือ
ไม่ใช่เจ้าหน้าที่ ที่ท่านกล่าวมา
เจ้าหน้าที่ที่ท่านสงสัยครอบคลุมข้อ ๑๑.๔.๒(๖) ข้อ(๖.๑) ข้อ(๖.๒) ครับผม

นายภัทรพล   ทองไทย
กลุ่มงานนิติการ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2013, 03:50:13 PM โดย figothai »
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว