ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดที่อัพเวอร์ชั่นแล้วปริ๊นฉลากยาไม่ได้ หรือ J ไม่จำเครื่องปริ๊นฉลากยา  (อ่าน 691 ครั้ง)

tatetate

• Newbie
  • *
หลังจากแก้ไขแล้วท่านต้อง เลือกเครื่องปริ๊นใหม่ทุกครั้งและต้องคลิกหลายขั้นตอน(ตามรูป) แก้ปัญหาชั่วคราวนะครับ รอเวอร์ชั่นใหม่ ทางอาจารย์รับทราบแล้ว
หลังจากคลายไฟล์แล้ว จะมี 2 ไฟล์ ใช้กับเครื่องแม่ และเครื่องลูกนะครับ(ใช้กับท่านที่มีปัญหาเรื่องปริ๊นฉลากยาไม่ได้เท่านั้น ท่านไหนไม่มีปัญหาผ่านเลยครับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2013, 11:15:35 AM โดย tatetate »