ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ Notebook (จอ 10 นิ้ว) ทดสอบกรอกข้อมูล Menuด้านบนไม่ show  (อ่าน 966 ครั้ง)

poohnet

• Newbie
  • *
menu ด้านบนไม่แสดงรายละเอียดให้เห็นทำให้กรอกข้อมูลไม่ได้

►☼BooBoo☼◄ ►☼BooBaA☼◄

• Newbie
  • *
Re: ใช้ Notebook (จอ 10 นิ้ว) ทดสอบกรอกข้อมูล Menuด้านบนไม่ show
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 02:44:08 PM »
 :)
ลองปรับขนาดความละเอียดจอนะครับ
เริ่มที่ปิดโปรแกรม HEALTHCHECK
คลิกขวาที่ destop>> properties >> settings >> ตรง Less น่ะครับปรับให้ละเอียดดู
ลอง ok แร้วตอบตกลงดูครับ
ลองเข้าโปรแกรมใหม่