ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูล pap smear จากสถาบันมะเร็งแห่งชาติ เดือนสิงหาคม 2556  (อ่าน 374 ครั้ง)

pissamai

• Sr. Member
เรียน ผู้รับผิดชอบงานมะเร็งปากมดลูกทุกท่าน
      ขอให้ทำการตรวจสอบ และแก้ไขข้อมูลที่ส่งมาด้วยนะคะ
1. pap ที่ผ่านและไม่ผ่านการตรวจสอบจาก สปสช. เพื่อตรวจสอบค่ะ
2. pap จำแนกตามสิทธิการรักษาและจำแนกตามกลุ่มอายุ เพื่อตรวจสอบค่ะ
3. กลุ่มเป้าหมายเรา ไปตรวจ pap ที่อื่น นำมาเป็นความครอบคลุมได้ แต่ไม่ใช่ผลงานนะคะ
4. P รอ C ให้ติดตามว่าส่งไปนานแล้วหรือยัง ถ้าเกิน 1 เดือน ให้ติดตามคนอ่านสไลด์นะคะ
5. C รอ P กรุณาทำการ upload file P ไปยัง web สถาบันมะเร็งแห่งชาติ โครงการคัดกรองมะเร็งปากมดลูก ใหม่นะคะ
6. กรณีผล pap ผิดปกติ เพื่อติดตาม case ต่อไปค่ะ