ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเรานำเข้าข้อมูลตรวจสุขภาพไปรวมอีกเครื่องไม่ได้ค่ะใช้โปรแกรมใหม่ค่ะ  (อ่าน 941 ครั้ง)

กัลยา ตุ่นมี

• Newbie
  • *
ทำไมเรานำเข้าข้อมูลตรวจสุขภาพไปรวมอีกเครื่องไม่ได้ค่ะใช้โปรแกรมใหม่ค่ะ

santi

• Jr. Member
  • **
วิธีนำเข้าข้อมูล(text file)จากเวอร์ชั่น 5.0
   1. หลังจาก Install เวอร์ชั่น 5.01 เสร็จ ตั้งค่าระบบให้เรียบร้อย
   2. นำเข้าข้อมูลประชากรจาก 18 แฟ้ม (หน้าตรวจ)
   3. ลบ file  nPerson.txt ออกก่อน
   4. นำเข้าข้อมูล(จากหน้าตั้งค่า) ...เรียบร้อยครับ