ผู้เขียน หัวข้อ: การขึ้นเงินเดือนของลูกจ้าง ตำแหน่งนักวิชาการสาธารณสุข ของจังหวัดอุบลราชธานี  (อ่าน 6918 ครั้ง)

chaiyarin

• Newbie
  • *
สืบเนื่องมาจากทาง สสจ.อุบราชธานี ได้มีการปรับขึ้นเงินเดือนแก่ผู้ที่จบ ป.ตรีสาธารณสุขนั้น ขึ้นเฉพาะนักเรียนทุนใช่หรือเปล่าครับ เพราะมีลูกจ้างที่มีวุฒิ ป.ตรี สาธารณสุข หลายคน
ไม่ได้ขึ้นเงินเดือนทั้งที่ทำงานในที่เดียวกัน ซึงเป็นการเอาเปรียบลูกจ้างชั่วคราวที่ไม่ใช่นักเรียนทุนเป็นอย่างมาก ขอให้ทางผู้ใหญ่ช่วยดูแลด้วยครับ

pbhos_10956

• Hero Member
อย่าพยายามแสวงหาความยุติธรรมบนโลกไปนี้เลย....ไม่มีหรอก :( :( :(

คนมีบุญ

• Jr. Member
  • **
ขนาดตั้งกระทู้ยังตั้งผิดที่อย่างนี้สมควรขึ้นเงินเดือนมั้ย
ไม่ศึกษาอะรัยเลย

phanitchakorn

• Hero Member
ทำไมต้องเอาไฟล์ที่แนบออกล่ะคับ

MOMOTARO

• Newbie
  • *
คุณบุณฑริก
พูดถูก
งั้นก้อไม่ต้องทำงานแล้วละ
ต่อไปคอยประจบเจ้านาย
เลียแข้งเลียขาเจ้านาย นะ
หวังว่าคง ค่าของคุณคงอยุ่ที่คนของนายนะ คุงบุณฑริก

ปัทมาวดี หาหลัก

• Newbie
  • *
ไม่รู้เหรอความไม่ยุติธรรมคือความยุติธรรมมาแต่ไหนแต่ไรแล้วจ้า

ansr

• Newbie
  • *
เหนื่อยใจเหลือเกิน  เราเป็นนักเรียนทุน ยังไม่ปรับเงินเดือน นว.เลย ถึงจะจบตรี  แล้วคุณจะมาอ้างนักเรียนทุนทำไม

kkyy12344321

• Newbie
  • *
บันทึกข้อมูลยิ่งแย่กว่านะจะบอกให้ ควรปรับให้วุฒิ ปวส หรือ ป.ตรี หน่อย ทุกตำแหน่งทำงานเหนื่อยเหมือนกัน บันทึกข้อมูล

maya

• Newbie
  • *
ทุกอย่างต้องมีระบบ ผมเริ่มต้น 1255 บาท ไม่ใช่ว่าเข้ามาต้องการ 1500-1800 ผมก็เห็นใจ

olive

• Full Member
แล้วเขาจ้างคุณ ตำแหน่งอะไร วุฒิไรละ ลองหันกลับไปทบทวนดูนะ

red_devil

• Newbie
  • *
เอางี้ เราคิดว่า เปิดสอบ แบบ ยุติธรรมไปเลย  ใครเก่งอยู่  ใครโง่  ถอยไป  แต่ละคำพูดนี้ ยิ่งพูดมาก ยิ่งโง่ ชิชิ

jessie2024

• บุคคลทั่วไป
I genuinely liked reading through your current article!.
 High-quality material. I would undoubtedly recommend you to come up with articles
a bit more frequently. By doing this, having this kind of a
helpful blog I feel you will rank higher in the search engines .
I also subscribed to your Rss. Continue the good job! 8)